Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn đồ họa blender dành cho mọi người.

2 posters

Tuyển người dịch video , và các video thực hành chính thống.

Admin
    Admin

Tuyển người dịch video , và các video thực hành chính thống. Empty Tuyển người dịch video , và các video thực hành chính thống.

Bài gửi by Admin Thu Feb 02, 2012 1:26 pm

Hiện diễn đàn rất nghèo nàn về các bài học thực hành, và công việc này không phải một người làm được , nay mình muốn tạo sự phong phú cho diễn đàn và tạo các bài học. Kêu gọi mọi người cùng nhau hợp tác phát triển với mục đích sau :
    Vừa học , vừa kiểm chứng trong quá trình tạo video.
    Phát hiện được những sai sót.
    Những bạn có đóng góp sẽ có tên trong video của mình và có mọi quyền quảng cáo về tác phẩm của mình.
    Tạo phong trào tiên phong cho lớp học điện tử.
    Yêu cầu:
    Hiểu rõ các thao tác đơn giản , có vốn hiểu biết tiếng Anh ( toàn những từ khóa trong blender ), chịu được áp lực nặng nề do làm việc 1 mình ( cái này mình cũng bị )
    cgtalk.vn
    cgtalk.vn

Tuyển người dịch video , và các video thực hành chính thống. Empty Re: Tuyển người dịch video , và các video thực hành chính thống.

Bài gửi by cgtalk.vn Tue Mar 19, 2013 4:54 pm

Hiện nay số người học Blender rất ít, rất cần những người đi tiên phong bạn bạn. Mình cũng rất yêu thích blender, rất vui được làm quen Very Happy

Hôm nay: Fri May 17, 2024 12:40 pm