Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn đồ họa blender dành cho mọi người.

4 posters

Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng.

Admin
    Admin

Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng. Empty Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng.

Bài gửi by Admin Sun Nov 06, 2011 3:29 pm

Thao tác làm việc cơ bản với Blender.
    "www.mediafire.com/?r0x5uybzhkhscat"

http://www.mediafire.com/?618544tapxcl7i4
    Nâng cao tí xíu.
    Đây là video đầu tay của mình mong các bạn đóng góp.
    kashus

Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng. Empty Re: Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng.

Bài gửi by kashus Thu Dec 08, 2011 5:54 pm

Em dang lam 1 cai ngon hai dang tren bo bien, em lam theo tai lieu ma anh cung cap, em da keu goi ban em cung lam, nhung no bao em ranh qua, nan qua anh oi, khong co ai lam chi co minh em thi chac 3-4 ngay moi xong, hix
    the_ruby9324

Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng. Empty Re: Phần 2:Thao tác vài lệnh đơn giản với đối tượng.

Bài gửi by the_ruby9324 Mon Dec 12, 2011 5:39 pm

@kashus: đừng nản, có thêm tớ làm nữa nè Very Happy
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin Tue Dec 13, 2011 3:37 pm

Cái đấy làm cũng tầm 5 phút là cùng. Mình sẽ rút kinh nghiệm đợt sau vậy.
    killj0y

Bài gửi by killj0y Tue Aug 21, 2012 11:30 am

tiếng anh nghe của mình hơi kém silent thành ra cứ phải nghe đi nghe trong cái clip gốc này mới hiểu pale . Hehe dù sao thì cũng cám ơn bạn đã đã sub những phần quan trọng cho ae hiểu Cool , đỡ rườm rà hơn là nghe đi nghe lại để thấy nó bảo hotkey là gì để chỉnh theo nó..
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin Fri Feb 15, 2013 6:22 pm

Giờ mình bận học dữ lắm, mình sẽ cố gắng tháng 4/2013 mình sẽ quay lại làm tiếp vì lúc dó mới có máy, các bạn chịu khó chờ, thông tin nào giải quyết được mình sẽ giải quyết tiếp.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri May 17, 2024 9:22 am